Vangölü Express เป็นหนึ่งในรถไฟสายหลักของ TCDD Transportation ซึ่งเดินทางระหว่างอังการาและ Tatvan ผ่านทางลาดของภูเขาและผ่านความงามตามธรรมชาติ
Vangölü Express ซึ่งเป็นหนึ่งในตัวเลือกแรกของผู้ที่ต้องการเดินทางไปยัง Van ด้วยการเดินทางที่ถูกใจและต้องการเพลิดเพลินกับการเดินทางมอบโอกาสในการเดินทางที่ไม่เหมือนใครด้วยโครงสร้างที่สะดวกสบายและปลอดภัย ผู้โดยสารที่เดินทางด้วยรถด่วนจะได้เห็นป่าและดอกไม้หลากสีระหว่างทางพร้อมกับการมาถึงของฤดูใบไม้ผลิ เหมือนกัน zamนอกเหนือจากการชมทิวทัศน์ที่เป็นเอกลักษณ์ของทะเลสาบแวนขณะเดินทางด้วย Vangolu Express แล้วคุณยังสามารถชมความงดงามของภูเขา Nemrut และที่ราบMuşได้อีกด้วย นักท่องเที่ยวทั้งในและต่างประเทศจำนวนมากชอบการเดินทางครั้งนี้ซึ่งร่อนลงจากเนินเขาที่มีความสวยงามตามธรรมชาติและภูเขา
VAN LAKE EXPRESS TIME ชั่วโมง
อังการา> Tatvan Route Train Times | ||
---|---|---|
สถานี | การมาถึง | ทางออก |
สถานีรถไฟอังการา | 11:00 | |
Kayas | 11:14 | 11:15 |
Elmadag | 11:50 | 11:51 |
Irmak | 12:18 | 12:20 |
Yahşihan | 12:36 | 12:37 |
Kirikkale | 12:43 | 12:45 |
Balışıh | 13:07 | 13:08 |
Çerikli | 13:42 | 13:43 |
ระเบียง | 14:10 | 14:11 |
Yerkoy | 14:32 | 14:34 |
Karaosman | 14:47 | 14:48 |
Caferli | 15:03 | 15:04 |
Şefaatli | 15:15 | 15:16 |
Sarıkent | 15:34 | 15:35 |
Karasek ของ | 15:46 | 15:47 |
Kanlıca | 15:51 | 15:52 |
Yenifakılı | 16:07 | 16:08 |
Himmetdede | 16:46 | 16:47 |
Boğazköprü | 17:19 | 17:20 |
Kayseri | 17:35 | 17:50 |
Sarıoğlan | 18:42 | 18:43 |
Karaözของ | 18:54 | 18:55 |
Yeniçubuk | 19:09 | 19:10 |
İhsanl | 19:25 | 19:26 |
Şarkışla | 19:41 | 19:43 |
Gözmen | 20:10 | 20:11 |
Bedirli | 20:19 | 20:20 |
หนา | 20:44 | 20:45 |
โครงสร้าง | 21:00 | 21:02 |
Sivas | 21:09 | 21:25 |
Taşlıdere | 21:37 | 21:42 |
Bostankaya | 21:54 | 21:55 |
Yenikangal | 22:47 | 22:48 |
Cetinkaya | 23:05 | 23:06 |
Demiriz | 23:24 | 23:25 |
Akçamağarไป | 23:33 | 23:34 |
Akgedik | 23:41 | 23:42 |
Hekimhan | 00:24 | 00:25 |
Malatya | 01:34 | 01:54 |
Battalgazi | 02:08 | 02:09 |
Firat | 02:21 | 02:22 |
km.xnumx 286 + | 02:34 | 02:35 |
Kuşsara | 02:46 | 02:47 |
Pınarlı | 03:02 | 03:03 |
Baskil | 03:23 | 03:24 |
ความเห็นอกเห็นใจ | 03:42 | 03:43 |
Yolçatı | 03:59 | 04:05 |
เอลาซิก | 04:24 | 04:39 |
Yurt | 04:57 | 04:58 |
Çağlar | 05:06 | 05:07 |
Muratbag | 05:43 | 05:45 |
Palu | 06:01 | 06:02 |
Beyhan | 06:20 | 06:21 |
การเพาะปลูก | 06:37 | 06:38 |
Suveren | 06:51 | 06:52 |
หนุ่มสาว | 07:12 | 07:13 |
เคิร์ต | 08:40 | 08:41 |
Mus | 09:03 | 09:05 |
Bahçetepไป | 09:48 | 09:49 |
น้ำร้อน | 10:05 | 10:06 |
Rahova | 10:31 | 10:32 |
กม. 358 360 + | 10:43 | 10:44 |
Tatvan Gar | 10:46 |
Tatvan> อังการาเส้นทางรถไฟครั้ง | ||
---|---|---|
สถานี | การมาถึง | ทางออก |
Tatvan Gar | 07:55 | |
Rahova | 08:10 | 08:11 |
น้ำร้อน | 08:28 | 08:29 |
Mus | 09:24 | 09:26 |
เคิร์ต | 09:48 | 09:49 |
Oymapınar | 10:27 | 10:29 |
หนุ่มสาว | 11:11 | 11:13 |
Suveren | 11:33 | 11:34 |
การเพาะปลูก | 11:48 | 11:49 |
Beyhan | 12:01 | 12:02 |
Palu | 12:21 | 12:22 |
Muratbag | 12:38 | 12:39 |
Çağlar | 13:16 | 13:17 |
Yurt | 13:26 | 13:27 |
เอลาซิก | 13:46 | 14:01 |
Yolçatı | 14:24 | 14:29 |
ความเห็นอกเห็นใจ | 14:47 | 14:48 |
Baskil | 15:00 | 15:01 |
Pınarlı | 15:17 | 15:18 |
กม. 294 371 + | 15:30 | 15:31 |
Kuşsara | 15:32 | 15:33 |
km.xnumx 286 + | 15:41 | 15:42 |
Firat | 15:54 | 15:58 |
Battalgazi | 16:10 | 16:13 |
Malatya | 16:27 | 16:45 |
Hekimhan | 17:50 | 17:51 |
Akgedik | 18:36 | 18:37 |
Akçamağarไป | 18:46 | 18:47 |
Demiriz | 18:53 | 18:54 |
Cetinkaya | 19:11 | 19:12 |
Yenikangal | 19:30 | 19:31 |
Bostankaya | 20:15 | 20:16 |
Sivas | 20:42 | 20:52 |
โครงสร้าง | 20:59 | 21:01 |
หนา | 21:16 | 21:17 |
Bedirli | 21:41 | 21:42 |
Gözmen | 21:50 | 21:51 |
ฮัน | 22:00 | 22:01 |
Şarkışla | 22:20 | 22:22 |
İhsanl | 22:38 | 22:39 |
Yeniçubuk | 22:52 | 22:53 |
Karaözของ | 23:07 | 23:08 |
Sarıoğlan | 23:19 | 23:20 |
Kayseri | 00:14 | 00:29 |
Boğazköprü | 00:44 | 00:45 |
Himmetdede | 01:23 | 01:24 |
Yenifakılı | 02:03 | 02:04 |
Kanlıca | 02:19 | 02:20 |
Karasek ของ | 02:24 | 02:25 |
Sarıkent | 02:35 | 02:36 |
Şefaatli | 02:53 | 02:54 |
Caferli | 03:05 | 03:06 |
Karaosman | 03:21 | 03:22 |
Yerkoy | 03:35 | 03:37 |
ระเบียง | 03:58 | 03:59 |
Çerikli | 04:25 | 04:26 |
Balışıh | 05:04 | 05:05 |
Kirikkale | 05:26 | 05:28 |
Yahşihan | 05:34 | 05:35 |
Irmak | 05:51 | 05:53 |
Elmadag | 06:32 | 06:34 |
Kayas | 07:09 | 07:10 |
สถานีรถไฟอังการา | 07:22 |
ก่อสร้างสาย YHT ของอังการา - ซีวาสตั้งแต่วันที่ East-South / Kurtalan, Vangölü Ekspresleri จะดำเนินการระหว่างHanlı-Bostankaya โดยไม่ต้องเดินทางมาถึง Sivas และการขนส่งผู้โดยสารไปและกลับจาก Sivas จะให้บริการรถบัสระหว่าง Bostankaya-Sivas Gar
ราคาตั๋วเครื่องบินรถไฟอังการา
Vangölü Express, Ankara> Kırıkkale> Kayseri> Sivas> Malatya> Elazığ> Muş> Tatvan จากอังการาในวันอังคารวันอาทิตย์ Tatvan ในวันอังคารและวันพฤหัสบดี การเดินทางโดยรถไฟระหว่างอังการาและรถตู้ใช้เวลาประมาณ 24 ชั่วโมง 15 นาที
ราคาตั๋วเครื่องบินรถไฟอังการา
Vangölü Express, Ankara - Tatvan อันดับ 1 ราคาตั๋วรถไฟคือ 48.00 TL รูปนี้เป็นราคาตั๋วเต็ม คุณสามารถดูราคาตั๋วรถไฟลดราคาระหว่างอังการาและ Tatvan โดยการซื้อภาษีเมื่อซื้อตั๋วออนไลน์จาก Eybis เหล่านี้คือส่วนลดส่วนลดอายุมากกว่า 65% (50%) ส่วนลดอายุ 13-26 ปีส่วนลด 60-64 ปี (20%) ส่วนลด 7-12 ปีส่วนลดพนักงานส่วนลดกดส่วนลดครูส่วนลด TAF (พนักงาน) . คุณยังสามารถซื้อตั๋วสัตว์เลี้ยง
ติดต่อ ANKARA GAR
โทรศัพท์: 0 (312) 309 05 15/336 ข้อมูล - เวลาทำการ: เปิด 24 ชั่วโมง
TATVAN GAR CONTACT
โทรศัพท์: 0 (434) 827 57 04 - เวลาทำการ: 06.30 - 15.30 น
เป็นคนแรกที่แสดงความคิดเห็น