Enduro Championship จัดขึ้นที่ Kartepe Breathtaking

Enduro Championship ที่จัดขึ้นที่ Kartepe นั้นน่าทึ่งมาก
Enduro Championship จัดขึ้นที่ Kartepe Breathtaking

จัดโดย Kartepe Enduro Motorcycle Club Federation โดยได้รับการสนับสนุนจากเทศบาลนคร Kocaeli และเทศบาล Kartepe การแข่งขัน Turkish Enduro และ ATV Championship จัดขึ้นที่ Kartepe ระหว่างวันที่ 2-3 กรกฎาคม พ.ศ. 2022 เป็นความท้าทายที่สองของฤดูกาล Enduro Championship จัดขึ้นโดยมีนักกีฬาเข้าร่วมประมาณ 13 คนใน 100 หมวดหมู่ที่แตกต่างกัน นักกีฬาแข่งขันกันเพื่อจับเวลาที่เร็วที่สุดในเส้นทางที่ท้าทาย 30 กม. การแข่งขันเอทีวีแชมเปี้ยนชิพจัดขึ้นโดยมีนักกีฬาเข้าร่วมประมาณ 4 คนใน 50 ประเภทที่แตกต่างกัน ที่นี่เช่นกัน นักกีฬาพยายามหาเวลาที่เร็วที่สุดในลู่ 30 กม.

เมื่อสิ้นสุดการแข่งขัน พวกเขาได้รับ TROPS

ในขณะที่นักกีฬาพยายามเอาชนะสิ่งกีดขวางเทียมในขั้นตอนการทดสอบสุดขั้ว พวกเขาก็ต่อสู้กับธรรมชาติในการทดสอบ Enduro Bayram Uysal (AEMK) คว้าอันดับ XNUMX ใน Enduro GP ซึ่งเป็นอันดับนักกีฬาที่เร็วที่สุด และ İsrafil Akyüz (BAMOS) ใน ATV GP ผู้ชนะได้รับถ้วยรางวัลจาก Orhan Akyüz รองนายกเทศมนตรี Kartepe, Mert Tepe รองผู้อำนวยการด้านกีฬาและเยาวชนของ Kocaeli, Fatih Dizdar ผู้จัดการฝ่ายบริการเยาวชนของเทศบาลนคร Kocaeli, เยาวชนเทศบาล Kartepe และผู้จัดการกีฬา Hacı Ağdaş และพิธีสารประจำจังหวัด

นักกีฬาที่ได้รับรางวัลในประเภทของพวกเขา

  • ENDURO GP: 1.Bayram Uysal (AEMK), 2.İzzet Kazdal (ENDIST), 3.Rafet Karakuş (ENDIST)
  • E1 CLASS: 1.Deniz Memnun (Sarıyer), 2.Islam Yıldız (STMOK), 3.Suleyman Aydın (ENDIST)
  • E2 CLASS: 1.İzzet Kazdal (ENDIST), 2.Nurdoğan Kuzu (Kartepe), 3.Mustafa Akkurt (FOSK)
  • E3 CLASS: 1.Bayram Uysal (AEMK), 2.Rafet Karakuş (ENDIST), 3.Anıl Özşeker (บุคคล)
  • คลาส EG: 1.Mustafa Resul Kurtuluş (Kartepe), 2.Mehmet Emin Musaoğlu (IZMOK), 3.Emirhan Kurt (IZMOK)
  • คลาส EB: 1.Ömer Bulduk (ENDIST), 2.Furkan Asan (Kartepe), 3.Kemal Deveci (AEMK)
  • EC CLASS: 1.Aykut Kızıltan (BMK), 2.Emre Esen (FOSK), 3.Doğa Can Kılınç (ENDIST)
  • โฮมคลาส 1.Recep Bahadır Çaktı (Kartepe), 2.Erdem Gülüş (FOSK), 3.Ayhan Aydın (BAMOS)
  • คลาสเพิ่มเติม: 1.Nazlıcan Aydın (AVMK), 2.İrem Ertüzün (Sarıyer), 3.Sabriye Özer (ENDIST)

นักกีฬาที่ได้รับรางวัลในการแข่งขันรถเอทีวี

  • ATV GP: 1.Israfil Akyüz (BAMOS), 2.Haktan Özkul (BAMOS), 3.Emre Can Uzlaş (รายบุคคล)
  • S1 CLASS: 1.Haktan Özkul (BAMOS), 2.Osman Fırat (BAMOS), 3.Hasan Yatgın (ANMOT)
  • S2 CLASS: 1. İsrafil Akyüz (BAMOS), 2.Emre Can Uzlaş (รายบุคคล), 3.Emre Muharrem Sağlam (SMYRNA)
  • S3 CLASS: 1. Halil Yatgın (ANMOT), 2. Kasım Yatgın (ANMOT), 3. Murat Yatgın (ANMOT)

โฆษณาที่เกี่ยวข้อง

เป็นคนแรกที่แสดงความคิดเห็น

ความคิดเห็นของคุณ