IETT แบ่งปันข้อมูลสาย Metrobus และป้ายหยุดรถสำหรับผู้ที่ต้องการทราบว่าป้ายจอดใดตั้งอยู่บนสายใดของสายเมโทรบัส สายไหนตั้งอยู่ป้ายไหนนี่คือ 34, 34A, 34AS, 34BZ, 34C, 34G ข้อมูลป้ายรถเมล์เมโทรบัส
ข้อมูลสาย Metrobus และป้ายหยุดถูกแชร์กับอิสตันบูลโดย IETT จากการแบ่งปันข้อมูลสาย metrobus มีดังนี้:
34 Avcilar - Zincirlikuyu
ความยาวสาย: กม. 30
เวลาเที่ยว: 120 นาที (ไป - กลับ)
จำนวนจุดแวะ: 26
- วิทยาเขต Avcilar
- Şükrübey
- สิ่งอำนวยความสะดวกทางสังคม IMM
- Kucukcekmece
- Cennet Mah
- Florya
- Beşyol
- Sefaköy
- Yenibosna
- şirinevler
- Bahçelievler
- İncirli
- Zeytinburnu
- Merter
- เซวิซลิบัก
- Topkapi
- Bayrampasa (Maltepe)
- Edirnekapı
- Ayvansaray
- Halıcıoğlu
- Okmeydanı
- บ้านพักรับรองพระธุดงค์
- โรงพยาบาลOkmeydanı
- น้ำตก
- Mecidiyeköy
- Zincirlikuyu-
34A Cevizlibağ - Söğüylüçeşme
ความยาวสาย: กม. 22
เวลาเที่ยว: 100 นาที (ไป - กลับ)
จำนวนจุดแวะ: 19
- เซวิซลิบัก
- Topkapi
- Bayrampasa Maltepe
- Edirnekapı
- Ayvansaray
- Halıcıoğlu
- Okmeydanı
- บ้านพักรับรองพระธุดงค์
- โรงพยาบาลOkmeydanı
- น้ำตก
- Mecidiyeköy
- Zincirlikuyu-
- สะพานบอสฟอรัส
- Edremit
- altunizade
- อัลมอนด์ขม
- Uzunçayır
- Fikirtepe
- Sogutlucesme
34AS Avclar - Sogutlucesme
ความยาวสาย: กม. 42
เวลาเที่ยว: 170 นาที (ไป - กลับ)
จำนวนจุดแวะ: 33
- วิทยาเขต Avcilar
- Şükrübey
- สิ่งอำนวยความสะดวกทางสังคม IMM
- Kucukcekmece
- Cennet Mah
- Florya
- Beşyol
- Sefaköy
- Yenibosna
- şirinevler
- Bahçelievler
- İncirli
- Zeytinburnu
- Merter
- เซวิซลิบัก
- Topkapi
- Bayrampasa (Maltepe)
- Edirnekapı
- Ayvansaray
- Halıcıoğlu
- Okmeydanı
- บ้านพักรับรองพระธุดงค์
- โรงพยาบาลOkmeydanı
- น้ำตก
- Mecidiyeköy
- Zincirlikuyu-
- สะพานบอสฟอรัส
- Edremit
- altunizade
- อัลมอนด์ขม
- Uzunçayır
- Fikirtepe
- Sogutlucesme
34BZ Beylikduzu - Zincirlikuyu
ความยาวสาย: กม. 40
เวลาเที่ยว: 154 นาที (ไป - กลับ)
จำนวนจุดแวะ: 37
- เบย์ลิกดูซู ซอนดูรัก
- Hadimkoy
- คัมฮูรีเยตม.
- เทศบาลBeylikdüzü
- Beylikdüzü
- Morphou
- Haramidere
- อุตสาหกรรม Haramidere
- ซาเดตเดเร มะห์
- ติดต่อ Mustafa Kemal โดยตรง
- Cihangir / Üniversite mah.
- วิทยาเขต Avcilar
- Şükrübey
- สิ่งอำนวยความสะดวกทางสังคม IMM
- Kucukcekmece
- Cennet Mah
- Florya
- Beşyol
- Sefaköy
- Yenibosna
- şirinevler
- Bahçelievler
- İncirli
- Zeytinburnu
- Merter
- เซวิซลิบัก
- Topkapi
- Bayrampasa (Maltepe)
- Edirnekapı
- Ayvansaray
- Halıcıoğlu
- Okmeydanı
- บ้านพักรับรองพระธุดงค์
- โรงพยาบาลOkmeydanı
- น้ำตก
- Mecidiyeköy
- Zincirlikuyu-
34C Beylikdüzü - Cevizlibağ
ความยาวสาย: กม. 29
เวลาเที่ยว: 100 นาที (ไป - กลับ)
จำนวนจุดแวะ: 26
- เบย์ลิกดูซู ซอนดูรัก
- Hadimkoy
- คัมฮูรีเยตม.
- เทศบาลBeylikdüzü
- Beylikdüzü
- Morphou
- Haramidere
- อุตสาหกรรม Haramidere
- ซาเดตเดเร มะห์
- ติดต่อ Mustafa Kemal โดยตรง
- Cihangir / Üniversite mah.
- วิทยาเขต Avcilar
- Şükrübey
- สิ่งอำนวยความสะดวกทางสังคม IMM
- Kucukcekmece
- Cennet Mah
- Florya
- Beşyol
- Sefaköy
- Yenibosna
- şirinevler
- Bahçelievler
- İncirli
- Zeytinburnu
- Merter
- เซวิซลิบัก
34G Beylikduzu - Sogutlucesme
(ทำงานระหว่าง 01: 30 ถึง 05: 00)
ความยาวสาย: กม. 52
เวลาเที่ยว: 200 นาที (ไป - กลับ)
จำนวนสถานี: 44
- เบย์ลิกดูซู ซอนดูรัก
- Hadimkoy
- คัมฮูรีเยตม.
- เทศบาลBeylikdüzü
- Beylikdüzü
- Morphou
- Haramidere
- อุตสาหกรรม Haramidere
- ซาเดตเดเร มะห์
- ติดต่อ Mustafa Kemal โดยตรง
- Cihangir / Üniversite mah.
- วิทยาเขต Avcilar
- Şükrübey
- สิ่งอำนวยความสะดวกทางสังคม IMM
- Kucukcekmece
- Cennet Mah
- Florya
- Beşyol
- Sefaköy
- Yenibosna
- şirinevler
- Bahçelievler
- İncirli
- Zeytinburnu
- Merter
- เซวิซลิบัก
- Topkapi
- Bayrampasa (Maltepe)
- Edirnekapı
- Ayvansaray
- Halıcıoğlu
- Okmeydanı
- บ้านพักรับรองพระธุดงค์
- โรงพยาบาลOkmeydanı
- น้ำตก
- Mecidiyeköy
- Zincirlikuyu-
- สะพานบอสฟอรัส
- Edremit
- altunizade
- อัลมอนด์ขม
- Uzunçayır
- Fikirtepe
- Sogutlucesme
34Z Zincirlikuyu - Sogutlucesme
ความยาวสาย: กม. 11,5
เวลาเที่ยว: 60 นาที (ไป - กลับ)
จำนวนสถานี: 8
- Zincirlikuyu-
- สะพานบอสฟอรัส
- Edremit
- altunizade
- อัลมอนด์ขม
- Uzunçayır
- Fikirtepe
- Sogutlucesme
เป็นคนแรกที่แสดงความคิดเห็น